KHR Reborn Club zZ
Welcome To KHR zZ

เข้ามาแล้วก็ สมัครสมาชิกด้วยนะครับ จะได้เห็นหมดทุกฟอรั่ม

ใครที่สมัครสมาชิกแล้ว ก็ทำตามกฎ กติกา ของบอร์ดด้วยล่ะครับ

บอร์ดนี้ไม่สนับสนุน เกรียน และภาษาวิบัติ ใครที่ใช้ก็เบาลงหน่อยนะครับ

By.Webmaster Staff

Join the forum, it's quick and easy

Welcome To KHR zZ

เข้ามาแล้วก็ สมัครสมาชิกด้วยนะครับ จะได้เห็นหมดทุกฟอรั่ม

ใครที่สมัครสมาชิกแล้ว ก็ทำตามกฎ กติกา ของบอร์ดด้วยล่ะครับ

บอร์ดนี้ไม่สนับสนุน เกรียน และภาษาวิบัติ ใครที่ใช้ก็เบาลงหน่อยนะครับ

By.Webmaster Staff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัคร UFO Reborn

You are not connected. Please login or register

แบบฟอร์มการรับสมัคร

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Admin

Admin
Admin
Admin

แบบฟอร์มการรับสมัคร

ชื่อตัวละครรีบอร์นที่จะสมัคร :

My.iD :

อีเมลล์ :

ไม่มีอีเมลล์ไม่รับ เวลาที่พวกเราจะ สัมภาษณ์คือเวลาตั้งแต่ Twisted Evil.00 - Wink.00น. เวลาอื่นแล้วแต่ดวงนะจ้ะ ^^
แล้วเวลาัสัมภาษณ์จะให้มาสเตอร์คิวาโกะแอดเมลล์ของผู้สัมภาษณ์ไป และตอนสัมภาษณ์ต้องมีมาสเตอร์ตั้งแต่ 2 คนขึ้นไปถ้าผ่านการสัมภาษณ์ มาสเตอร์คิวาโกะจะมอบเมลล์ของคลับให้กับท่านเอง ห้ามสมัครเมลล์เอง! ส่วนใครที่สัมภาษณ์ไม่ผ่าน มาสเตอร์ยูอิจะลบคอมเม้นท์ของท่าน เพื่อคนอื่นจะได้รู้ว่าตัวละครนั้นยังไม่มีคนสมัคร

http://khrzzufo.forum-motion.net

tagames1

tagames1
ฝึกงานมาเฟีย
ฝึกงานมาเฟีย

ฮิบาริ ละกัลคับตัวละคร

ID ::: tagames1

เมล sittiwanich@hotmail.com Smile Sad

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]