KHR Reborn Club zZ
Welcome To KHR zZ

เข้ามาแล้วก็ สมัครสมาชิกด้วยนะครับ จะได้เห็นหมดทุกฟอรั่ม

ใครที่สมัครสมาชิกแล้ว ก็ทำตามกฎ กติกา ของบอร์ดด้วยล่ะครับ

บอร์ดนี้ไม่สนับสนุน เกรียน และภาษาวิบัติ ใครที่ใช้ก็เบาลงหน่อยนะครับ

By.Webmaster Staff

Join the forum, it's quick and easy

Welcome To KHR zZ

เข้ามาแล้วก็ สมัครสมาชิกด้วยนะครับ จะได้เห็นหมดทุกฟอรั่ม

ใครที่สมัครสมาชิกแล้ว ก็ทำตามกฎ กติกา ของบอร์ดด้วยล่ะครับ

บอร์ดนี้ไม่สนับสนุน เกรียน และภาษาวิบัติ ใครที่ใช้ก็เบาลงหน่อยนะครับ

By.Webmaster Staff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัคร UFO Reborn

You are not connected. Please login or register

ข่าวด่วน

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1ข่าวด่วน Empty ข่าวด่วน Thu Apr 22, 2010 11:02 pm

Admin

Admin
Admin
Admin

เนื่องจากเราเปิดยูมาได้ประมาณ 1 เดือนเศษๆ แล้ว
มาสเตอร์จึงรวบรวมรายชื่อสมาชิกทั้งหมดที่เคยผ่านการออดิชั่นมาหมดแล้ว

รายชื่อคนที่ไม่ค่อยได้ออน

• โกคุเทระ ฮายาโตะ
• ยามาโมโตะ ทาเคชิ
• ซาซางาวะ เคียวโกะ
• มิอุระ ฮารุ
• โคลม โดคุโร่
• ดร.ชามาล
• ปู่จี (รุ่นที่ 1)
• อี้ผิง
• เบียงกี้
• สควอโล่
• เบลเฟกอล
• ดีโน่
• เคน
• อุริ
• เอ็นมะ

สีเขียวคือ ต้องให้มาสเตอร์บอกถึงจะออน - -
สีน้ำเงินคือ มาลากับมาสเตอร์เรียบร้อยแล้ว
สีม่วงคือ ออนแต่ไม่ค่อยบ่อยเท่านั้น - -
สีแดงคือ หายสาบสูญ(เฮ้ย!!) ไม่ได้ออนหรือแทบจะไม่เลย ใครที่ชื่อเป็นสีนี้โปรดติดต่อมาสเตอร์คิวาโกะด่วน!!

รายชื่อผีเฝ้ายูทั้งหลาย(ออนบ่อย) - -

• ซาวาดะ สึนะโยชิ
• ซาซางาวะ เรียวเฮ
• ฮิบาริ เคียวยะ
• แรมโบ้
• โรคุโด มุคุโร่
• บาจิล
• แซนซัส
• ฟราน
• ลูซซูเรีย
• โคโรเนโร่
• สคัล
• ฟง
• เบียคุรัน
• สปาน่า

http://khrzzufo.forum-motion.net

2ข่าวด่วน Empty Re: ข่าวด่วน Fri Jul 16, 2010 9:38 pm

tagames1

tagames1
ฝึกงานมาเฟีย
ฝึกงานมาเฟีย

มีชื่อผมไหมนี่ ผมพึ่งสมัครไม่มีหรอกมั้งคับๆๆๆๆ Smile

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]