KHR Reborn Club zZ
Welcome To KHR zZ

เข้ามาแล้วก็ สมัครสมาชิกด้วยนะครับ จะได้เห็นหมดทุกฟอรั่ม

ใครที่สมัครสมาชิกแล้ว ก็ทำตามกฎ กติกา ของบอร์ดด้วยล่ะครับ

บอร์ดนี้ไม่สนับสนุน เกรียน และภาษาวิบัติ ใครที่ใช้ก็เบาลงหน่อยนะครับ

By.Webmaster Staff

Join the forum, it's quick and easy

Welcome To KHR zZ

เข้ามาแล้วก็ สมัครสมาชิกด้วยนะครับ จะได้เห็นหมดทุกฟอรั่ม

ใครที่สมัครสมาชิกแล้ว ก็ทำตามกฎ กติกา ของบอร์ดด้วยล่ะครับ

บอร์ดนี้ไม่สนับสนุน เกรียน และภาษาวิบัติ ใครที่ใช้ก็เบาลงหน่อยนะครับ

By.Webmaster Staff
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รับสมัคร UFO Reborn

You are not connected. Please login or register

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง)

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

=XANXUS=

=XANXUS=
Moderators
Moderators

สวัสดีครับ วันนี้ผมมาแทนเจ๊คิวาโกะนะเออ - -

สัตว์เลี้ยงทุกคัว เป็นภาพสกุล GIF. ทั้งหมด!

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Chinjungpet
Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) 0pet1
Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) 4pet2

>>คลิกเพื่อดูรูปใหญ่ ทุกรูป!<<

-----------------------------------------------------------------------------------------

สัตว์กล่องวองโกเล่(เจ๊คิวาโกะตั้งราคาแพง - -)

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Cm4q8

Code:
นัตสึ 4000 เหรียญ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) 873uu

Code:
เม่นเมฆา 3500 เหรียญ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) 1640ddcd18

Code:
กิวดัง 3000 เหรียญ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Nfqi2

Code:
อุริ 3000 เหรียญ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Qvf86

Code:
จิโร่ 3000 เหรียญ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Ottbz

Code:
ฮุคุโร่ 3000 เหรียญ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Izq5j

Code:
การิว 3000 เหรียญ

วิธีสั่งซื้อ

Welcome To Shopping![สัตว์เลี้ยงครับผม!](ปิดปรับปรุง) Icon_contact_pm << คลิกสั่งเลย!

แค่คุณ บอกชื่้อสัตว์เลี้ยง และ ราคาสัตว์เลี้ยง และรอเวลาเท่านั้นแหละครับ

ถ้าสั่งเช้าก็ได้วันที่สั่ง แต่ถ้าสั่งดึกก็ได้วันพรุ่งนี้ครับ

อ๊ะ!แต่อย่าลืมน๊า เหรียญ ของคุณที่อยู่ใน Profile มันจะลดลงน๊า

ง่ายๆแค่นี้ สั่งซื้อไปตกแต่ง Profile ได้เล้ย! Razz

แก้ไขล่าสุดโดย =XANXUS= เมื่อ Fri Apr 30, 2010 12:27 am, ทั้งหมด 7 ครั้ง

http://khrzzufo.forum-motion.net

Admin

Admin
Admin
Admin

เอาสัตว์เลี้ยงเป็นสัตว์กล่องมั้ย ข้ามีรูปสัตว์กล่องของวองโกเล่น่ะ

อีกอย่าง ให้สั่งซื้อที่นี้เลยเหอะ ไปดูที่ PM มันจะวุ่นวายเปล่าๆ นะ

เดี๋ยวข้ากำหนดราคาให้เอง - -
เอารหัสสินค้าไปด้วย แยกรูปหน่อยก็ดี หรือยังไงส่งรูปมาเดี๋ยวข้าแก้ให้

http://khrzzufo.forum-motion.net

tagames1

tagames1
ฝึกงานมาเฟีย
ฝึกงานมาเฟีย

เด่ดๆๆทั้งน้านเลยชอบมากมายๆๆๆๆๆๆๆ Surprised

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]